Thâm Quyến Huayixin Technology Co., Ltd.

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmONU Modem sợi quang

Modem FTTH ONU Cáp quang, Cổng Ethernet Zte Gpon Ont Zxhn F601 1GE

Modem FTTH ONU Cáp quang, Cổng Ethernet Zte Gpon Ont Zxhn F601 1GE

FTTH ONU Modem Fiber Optic , Zte Gpon Ont Zxhn F601 1GE Ethernet Port
FTTH ONU Modem Fiber Optic , Zte Gpon Ont Zxhn F601 1GE Ethernet Port FTTH ONU Modem Fiber Optic , Zte Gpon Ont Zxhn F601 1GE Ethernet Port FTTH ONU Modem Fiber Optic , Zte Gpon Ont Zxhn F601 1GE Ethernet Port

Hình ảnh lớn :  Modem FTTH ONU Cáp quang, Cổng Ethernet Zte Gpon Ont Zxhn F601 1GE Giá tốt nhất

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HUAWEI
Chứng nhận: CE/ROSH/IOS9001
Số mô hình: F601

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Bao bì đóng gói
Thời gian giao hàng: 5-10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 1000 bộ
Chi tiết sản phẩm
Kiểu: ONU, Giải pháp FTTx, Cầu nối Sử dụng: FTTH
Thời gian bảo hành: 1 năm Cấu hình: 1GE
Kích thước: 176 * 138,5 * 28mm Đóng gói: 20 CÁI / CTN
Loại sợi: GPON G.W: 8kg / ctn
Điểm nổi bật:

Modem FTTH ONU Sợi quang Zxhn F601

,

1GE Modem ONU Sợi quang

,

Zte Gpon Ont Zxhn F601

ZTE GPON Terminal ONT

Cổng Ethernet FTTH ONU GPON 1GE F601

Mô tả Sản phẩm

Thiết bị dòng ZTE gpon ont F601 GPON ONT được sản xuất và phát triển bởi công ty Huawei, công ty đi đầu trong lĩnh vực mạng truy cập băng thông rộng FTTH / FTTO.Chúng có thể quản lý đúng cách được bổ sung với các tính năng như băng thông cao, độ tin cậy cao, tiêu thụ điện năng thấp và đáp ứng yêu cầu của người dùng để truy cập băng thông rộng, thoại, dữ liệu và video, v.v.

ZTE GPON ONU F601 với các cổng 1GE, một thiết bị đầu cuối mạng quang (ONT), là một cổng kết nối gia đình cao cấp trong giải pháp FTTH.Bằng cách sử dụng công nghệ GPON, truy cập băng thông siêu rộng được cung cấp cho người dùng gia đình và SOHO.

F601 có khả năng chuyển tiếp hiệu suất cao để đảm bảo trải nghiệm tuyệt vời với các dịch vụ VoIP, Internet và video HD.Do đó, F601 cung cấp một giải pháp đầu cuối hoàn hảo và khả năng hỗ trợ dịch vụ định hướng tương lai cho việc triển khai FTTH.

F601 Cung cấp chương trình cơ sở tiếng Anh và bộ chuyển đổi Nguồn điện EU, Hoa Kỳ, Vương quốc Anh, AU cho bạn lựa chọn.

 

Tính năng sản phẩm

Giao diện GPON: Giao diện 1 * GPON (SC / UPC)

Tốc độ truyền: 2.488Gbps xuôi dòng và 1.244bps ngược dòng

LAN: 1GE với đầu nối RJ-45

Modem FTTH ONU Cáp quang, Cổng Ethernet Zte Gpon Ont Zxhn F601 1GE 0

Ứng dụng và lợi thế:
ZXHN F601 là một thiết bị đầu cuối mạng quang GPON được thiết kế cho FTTH.Nó cung cấp khả năng chuyển tiếp hiệu suất cao để đảm bảo trải nghiệm tuyệt vời với các dịch vụ Internet và video HD.Nó có ngoại hình nhỏ nhắn, thông minh và ưu điểm xanh, tiết kiệm năng lượng.
Người mẫu
Cấu hình
Kích thước / chiếc
LAN
Điện thoại
wifi
PPPOE
Chương trình cơ sở
F601 (v6.0)
1GE
không
không
không
tiếng Anh
196 * 138 * 74mm / 0,3kg

Modem FTTH ONU Cáp quang, Cổng Ethernet Zte Gpon Ont Zxhn F601 1GE 1

Giao diện GPON
Cổng quang: 1 x giao diện GPON (SC / PC)
Khoảng cách truyền: 0 ~ 20km
Tốc độ truyền: 2.488Gbps hạ lưu;1.244Gbps ngược dòng
Giao diện mạng người dùng
1 x10 / 100 / 1000Base-T
Bán song công / toàn phần;MDI tự động / MDIX;Thương lượng tự động
Mô-đun quang học
Nhận: 1480 ~ 1500 nm
Truyền: 1290 ~ 1330 nm
Nhận độ nhạy: -28dBm
Truyền công suất quang: 0,5 ~ 5dBm
Chức năng chính
Dịch vụ được hỗ trợ: Internet, IPTV
VLAN: 802.1Q, 802.1P, 802.1ad
Bảng địa chỉ MAC: 256
Multicast: IGMP v1 / v2 / v3 Snooping
Nhóm Multicast: 256
QoS: phân loại luồng dịch vụ dựa trên cổng vật lý, loại Ethernet;giới hạn tốc độ xâm nhập; định hình lối ra
Quản lý: quản lý web cục bộ, OMCI
Hoạt động thể chất
Công suất tiêu thụ: <3W
Nhiệt độ làm việc: 0 ℃ ~ 40 ℃
Độ ẩm làm việc: 5% ~ 95%
Nguồn cung cấp: 12V DC
Chế độ gắn: Máy tính để bàn / Treo tường
Giao diện cài đặt bằng ngôn ngữ tiếng Anh.

 

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Huayixin Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: sales

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi