Thâm Quyến Huayixin Technology Co., Ltd.

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmCáp quang ngoài trời

GYTA Cáp quang trên không ngoài trời G652D Giấy chứng nhận CE chế độ đơn

GYTA Cáp quang trên không ngoài trời G652D Giấy chứng nhận CE chế độ đơn

GYTA Outdoor Aerial Fiber Optic Cable G652D Single Mode CE Certificate
GYTA Outdoor Aerial Fiber Optic Cable G652D Single Mode CE Certificate GYTA Outdoor Aerial Fiber Optic Cable G652D Single Mode CE Certificate GYTA Outdoor Aerial Fiber Optic Cable G652D Single Mode CE Certificate GYTA Outdoor Aerial Fiber Optic Cable G652D Single Mode CE Certificate GYTA Outdoor Aerial Fiber Optic Cable G652D Single Mode CE Certificate

Hình ảnh lớn :  GYTA Cáp quang trên không ngoài trời G652D Giấy chứng nhận CE chế độ đơn Giá tốt nhất

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Global Telecom and OEM
Chứng nhận: CE/Rosh/ISO9001
Số mô hình: Tập thể dục

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 2km
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Tùy chỉnh
Thời gian giao hàng: 10 ngày làm việc sau khi thanh toán
Điều khoản thanh toán: Western Union, MoneyGram, T / T, L / C, D / A
Khả năng cung cấp: 30000KM mỗi tháng
Chi tiết sản phẩm
Các sản phẩm: Cáp quang Mô hình: Tập thể dục
Loại sợi: G652D Áo khoác: PE
Đường kính: 9-12mm Chiều dài: 2000 ~ 4000M mỗi cuộn
Moq: 4KM OEM: Ủng hộ
Điểm nổi bật:

Giấy chứng nhận CE của cáp quang ngoài trời GYTA

,

Cáp quang ngoài trời CE

,

cáp quang đơn mode G652D Giấy chứng nhận CE

Cáp quang ngoài trời 4/6/8/12/24/48/96/144 lõi cáp quang GYTA G652D Cáp quang đơn mode

 

Các sợi, 250um, được định vị trong một ống lỏng làm bằng nhựa có mô đun cao.Các ống này được làm đầy bằng một hợp chất làm đầy không thấm nước.Một sợi dây thép nằm ở trung tâm của lõi như một bộ phận có độ bền kim loại.Các ống (và chất độn) được bện xung quanh bộ phận cường độ thành một lõi nhỏ và tròn.PSP được áp dụng theo chiều dọc trên lõi cáp, được đổ đầy hợp chất làm đầy để bảo vệ nó khỏi sự xâm nhập của nước, cáp được hoàn thiện bằng một lớp vỏ PE.

Đặc điểm quang học

 

    G.652 G.655 50 / 125μm 62,5 / 125μm

Sự suy giảm

(+ 20 ° C)

@ 850nm     ≤3,0 dB / km ≤3,0 dB / km
@ 1300nm     ≤1,0 dB / km ≤1,0 dB / km
@ 1310nm ≤0,36 dB / km ≤0,40 dB / km    
@ 1550nm ≤0,22 dB / km ≤0,23dB / km    
Băng thông (Lớp A) @ 850nm     ≥500 MHz · km ≥200 MHz · km
@ 1300nm     ≥1000 MHz · km ≥600 MHz · km
Khẩu độ số     0,200 ± 0,015NA 0,275 ± 0,015NA
Bước sóng cắt cáp λcc ≤1260nm ≤1480nm    

 

 

Đặc tính

1. Hiệu suất cơ học và nhiệt độ tốt

2. Ống lỏng có độ bền cao có khả năng chống thủy phân
3. Hợp chất làm đầy ống đặc biệt đảm bảo sự bảo vệ quan trọng của sợi
4. Khả năng chống nghiền và tính linh hoạt
5. Các biện pháp sau được thực hiện để đảm bảo cáp kín nước:
6. Hợp chất làm đầy ống lỏng, lấp đầy 100% lõi cáp
7. PSP / PAP tăng cường chống ẩm
8. dây thép được sử dụng làm thành viên sức mạnh trung tâm

Nhận dạng màu sợi tiêu chuẩn

GYTA Cáp quang trên không ngoài trời G652D Giấy chứng nhận CE chế độ đơn 0

GHI CHÚ:

Một. Màu của sợi trong ống lỏng được sắp xếp từ màu số 1 liên tiếp

NS.Các màu khác có sẵn theo yêu cầu

Nhận dạng đầy đủ màu ống

GYTA Cáp quang trên không ngoài trời G652D Giấy chứng nhận CE chế độ đơn 1

GHI CHÚ:

Một.Màu của ống lỏng trong cáp được sắp xếp từ màu số 1 liên tiếp

 

Phạm vi ứng dụng:

♥ Thích ứng với phân phối ngoài trời.

♥ Thích hợp cho phương pháp đặt trên không, đường ống.

♥ Giao tiếp mạng đường dài và mạng cục bộ.

giá cáp quang mỗi mét

Đặc trưng:

Áo giáp thép gợn sóng:

Cung cấp bảo vệ cơ học bổ sung;

♥ Hai thép song song:

Cải thiện độ bền kéo;

♥ Áo khoác polythylene mật độ trung bình:

Ma sát thấp trong cài đặt;

Bảo vệ tuyệt vời khỏi các nguy cơ từ môi trường;

♥ Dấu hiệu vỏ bọc:

Cung cấp nhận dạng tích cực và xác minh độ dài;

In tùy chỉnh có sẵn;

Sọc nhúng quang học có sẵn để nhận dạng cáp bổ sung;

♥ Phương pháp kín nước cáp:

PSP tăng cường chống ẩm

Hợp chất làm đầy ống lỏng

GYTA Cáp quang trên không ngoài trời G652D Giấy chứng nhận CE chế độ đơn 2

GYTA Cáp quang trên không ngoài trời G652D Giấy chứng nhận CE chế độ đơn 3

GYTA Cáp quang trên không ngoài trời G652D Giấy chứng nhận CE chế độ đơn 4

GYTA Cáp quang trên không ngoài trời G652D Giấy chứng nhận CE chế độ đơn 5

Về chúng tôi :

GYTA Cáp quang trên không ngoài trời G652D Giấy chứng nhận CE chế độ đơn 6

GYTA Cáp quang trên không ngoài trời G652D Giấy chứng nhận CE chế độ đơn 7

 

 

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Huayixin Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: sales

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi