Thâm Quyến Huayixin Technology Co., Ltd.

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmCáp quang thả FTTH

Dây cáp thả OEM Cáp quang 2 lõi ftth trong nhà FRP KFRP Thành viên cường độ thép

Dây cáp thả OEM Cáp quang 2 lõi ftth trong nhà FRP KFRP Thành viên cường độ thép

OEM Drop Wire Fiber Optic 2 Core Ftth Indoor Cable FRP KFRP Steel Strength Member
OEM Drop Wire Fiber Optic 2 Core Ftth Indoor Cable FRP KFRP Steel Strength Member OEM Drop Wire Fiber Optic 2 Core Ftth Indoor Cable FRP KFRP Steel Strength Member

Hình ảnh lớn :  Dây cáp thả OEM Cáp quang 2 lõi ftth trong nhà FRP KFRP Thành viên cường độ thép Giá tốt nhất

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Huayixin and OEM
Chứng nhận: CE/ISO9001
Số mô hình: 1-4 lõi trong nhà và ngoài trời

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10km
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: 1KM hoặc 2KM mỗi cuộn
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày làm việc sau khi thanh toán
Điều khoản thanh toán: T / T, Western Union
Khả năng cung cấp: 10000KM mỗi tháng
Chi tiết sản phẩm
Ứng dụng: FTTH, FTTH FTTB FTTX Mạng, OUTDOOR, viễn thông, Viễn thông Tên sản phẩm: Cáp trong nhà FTTH
Màu sắc: Đen trắng Số lượng dây dẫn: ≥ 1
Loại sợi: G652D G657A1 G657A2 G657 Áo khoác: LSZH, LSZH / PVC, PVC hoặc LSZH, vỏ bọc bên ngoài PVC
Số lượng sợi: 2, 1, 1-12, 2/4/6/8/12 Lõi, 4 lõi / sợi Chiều dài: 0,5m / 1m / 2m / 5m / tùy chỉnh, 2KM hoặc theo yêu cầu, 1km hoặc 2km, 500m
OEM: Có sẵn, Chào mừng bạn !!!,
Điểm nổi bật:

Dây thả OEM Sợi quang 2 lõi

,

Cáp trong nhà OEM Ftth Thép FRP KFRP

,

Dây thả OEM FRP Sợi quang 2 lõi

Cáp thả FTTH Singldemode FRP / KFRP / Cáp quang thành viên cường độ thép

 

Sự miêu tả:

  • Đơn vị sợi quang được đặt ở trung tâm.
  • Hai chất dẻo gia cường bằng sợi (FRP) song song được đặt ở hai bên.
  • Sau đó, cáp được hoàn thành với vỏ bọc LSZH màu đen hoặc trắng.

Đặc trưng:

  • Sợi quang có độ nhạy uốn cong thấp đặc biệt cung cấp băng thông cao và đặc tính truyền thông tin liên lạc tuyệt vời
  • Hai thành viên cường độ song song đảm bảo hiệu suất tốt của khả năng chống nghiền để bảo vệ sợi
  • Cấu trúc đơn giản, trọng lượng nhẹ và tính thực tế cao
  • Thiết kế ống sáo mới lạ, dễ dàng tách và nối, đơn giản hóa việc lắp đặt và bảo trì
  • Khói thấp, không có halogen và vỏ bọc chống cháy
  • Cấu trúc đơn giản, trọng lượng nhẹ và tính thực tế cao

Ứng dụng:

  • Được sử dụng trong hệ thống cáp trong nhà, đặc biệt được sử dụng cho FTTH
  • Được sử dụng như cáp xây dựng truy cập

Đặc tính sợi:

 

Mã cáp

Chất xơ

Đếm

Đường kính cáp

mm

Cáp

cân nặng

Kg / km

Tensilse

Sức lực

Dài hạn / Ngắn hạn

n

Người mình thích

Chống lại

Dài hạn / Ngắn hạn

n

Bedning

Bán kính

Động / Tĩnh

mm

GJXFH-1 1 (2,0 ± 0,2) × (3,0 ± 0,2) số 8 30/60 300/1000 15/30
GJXFH-2 2 (2,0 ± 0,2) × (3,0 ± 0,2) 8.5 30/60 300/1000 15/30
GJXFH-4 4 (2,0 ± 0,2) × (3,0 ± 0,2) 10 30/60 300/1000 15/30
GJXH-1 1 (2,0 ± 0,2) × (3,0 ± 0,2) 9 30/60 300/1000 15/30
GJXH-2 2 (2,0 ± 0,2) × (3,0 ± 0,2) 9.5 30/60 300/1000 15/30
GJXH-4 4 (2,0 ± 0,2) × (3,0 ± 0,2) 10 30/60 300/1000

15/30

 

 

Đặc điểm quang học:

    G.652 G.655 50 / 125μm 62,5 / 125μm
Sự suy giảm
(+ 20 ° C)
@ 850nm     ≤3,5 dB / km ≤3,5 dB / km
@ 1300nm     ≤1,5 dB / km ≤1,5 dB / km
@ 1310nm ≤0,45 dB / km ≤0,50 dB / km    
@ 1550nm ≤0,30 dB / km ≤0,50dB / km    
Băng thông (Lớp A) @ 850nm     ≥500 MHz · km ≥200 MHz · km
@ 1300nm     ≥1000 MHz · km ≥600 MHz · km
Khẩu độ số     0,200 ± 0,015NA 0,275 ± 0,015NA
Bước sóng cắt cáp λcc ≤1260nm ≤1480nm    

 

 

 
single mode outdoor aerial ftth drop cable 1 core 2 core 657A flat cable FRP with messenger Fiber Optic Cable
Dây cáp thả OEM Cáp quang 2 lõi ftth trong nhà FRP KFRP Thành viên cường độ thép 1
 
Dây cáp thả OEM Cáp quang 2 lõi ftth trong nhà FRP KFRP Thành viên cường độ thép 2
Dây cáp thả OEM Cáp quang 2 lõi ftth trong nhà FRP KFRP Thành viên cường độ thép 3
Dây cáp thả OEM Cáp quang 2 lõi ftth trong nhà FRP KFRP Thành viên cường độ thép 4
Dây cáp thả OEM Cáp quang 2 lõi ftth trong nhà FRP KFRP Thành viên cường độ thép 5
Dây cáp thả OEM Cáp quang 2 lõi ftth trong nhà FRP KFRP Thành viên cường độ thép 6
Dây cáp thả OEM Cáp quang 2 lõi ftth trong nhà FRP KFRP Thành viên cường độ thép 7
Dây cáp thả OEM Cáp quang 2 lõi ftth trong nhà FRP KFRP Thành viên cường độ thép 8
Dây cáp thả OEM Cáp quang 2 lõi ftth trong nhà FRP KFRP Thành viên cường độ thép 9
Dây cáp thả OEM Cáp quang 2 lõi ftth trong nhà FRP KFRP Thành viên cường độ thép 10
Dây cáp thả OEM Cáp quang 2 lõi ftth trong nhà FRP KFRP Thành viên cường độ thép 11

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Huayixin Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: sales

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi