Thâm Quyến Huayixin Technology Co., Ltd.

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmONU Modem sợi quang

Giao diện quang V5.0 ZTE F660 GPON 4FE 2POTS WIFI SC UPC

Giao diện quang V5.0 ZTE F660 GPON 4FE 2POTS WIFI SC UPC

V5.0 ZTE F660 GPON 4FE 2POTS WIFI SC UPC Optical Interface
V5.0 ZTE F660 GPON 4FE 2POTS WIFI SC UPC Optical Interface V5.0 ZTE F660 GPON 4FE 2POTS WIFI SC UPC Optical Interface V5.0 ZTE F660 GPON 4FE 2POTS WIFI SC UPC Optical Interface

Hình ảnh lớn :  Giao diện quang V5.0 ZTE F660 GPON 4FE 2POTS WIFI SC UPC Giá tốt nhất

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: ZTE
Chứng nhận: CE/ROSH/IOS9001
Số mô hình: F660 V5.0

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Bao bì đóng gói
Thời gian giao hàng: 5-10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 1000 bộ
Chi tiết sản phẩm
Kiểu: ONU, Gpon Sử dụng: FTTH
Thời gian bảo hành: 1 năm giao diện người dùng: 4FE + 2POTS + USB + WIFI
Giao diện quang: SC / UPC Kích thước: 240 * 200 * 58mm
Ứng dụng: FTTH, FTTB, FTTO Sự tiêu thụ năng lượng: ≤5,5W
Điểm nổi bật:

V5.0 ZTE F660 GPON 4FE

,

ZTE F660 GPON 4FE 2POTS WIFI SC UPC

,

V5.0 ZTE F660 GPON Giao diện quang học

ZTE F660 V5.0 4FE + 2POTS + WIFI gepon onu

Mô tả Sản phẩm:

ZTE F660 là thiết bị đầu cuối mạng quang GPON được thiết kế cho HGU (Home Gateway Unit) được sử dụng trong kịch bản FTTH, hỗ trợ chức năng L3 để giúp thuê bao xây dựng mạng gia đình thông minh. ZTE F660 cung cấp giao diện GPON để kết nối OLT với ODN.Nó cung cấp một sự lựa chọn mới cho các nhà khai thác để cung cấp truy cập FTTH.

Mẫu số
Cổng Enternet
Tiếng nói
Bộ định tuyến (PPPoE)
wifi
Ngôn ngữ chương trình cơ sở
ZXA F660
4FE
2 điểm
đúng
đúng
tiếng Anh
Bảo hành 1 năm
Bộ điều hợp: EU, AU, AM, v.v.
Ghi chú: Hướng dẫn sử dụng tiếng Trung
Chức năng giao diện:
1. cổng quang (thiết bị đầu cuối đường dây):
* 1 * Giao diện GPON (SC / UPC)
2. giao diện mạng người dùng:
* 4 * 10/100 / 1000Base_T giao diện
* MDI tự động / MDIX
* 1 * Giao diện POTS (VoIP)
* 1 * Giao diện WiFi: IEEE 802.11b / g / n
* 1 * giao diện USB
 

Tốc độ truyền:
1. đường dây đầu cuối:
* 2.488Gbps xuôi dòng và 1.244Gbps ngược dòng
2. giao diện phía người dùng:
* Tự động thương lượng 10/100 / 1000Mbps
3. giao diện WiFi:
* IEEE 802.11b / g / n

Giao diện quang V5.0 ZTE F660 GPON 4FE 2POTS WIFI SC UPC 0

Độ tin cậy cao:
* Khả năng truy cập dịch vụ đầy đủ với băng thông cao, hiệu suất cao, độ tin cậy cao và dễ dàng vận hành, quản lý và bảo trì (OMCI / TR-069) đáp ứng các yêu cầu thay đổi liên tục của khách hàng, bảo vệ khoản đầu tư kế thừa và nâng cao giá trị của mạng của nhà điều hành.

* Thiết kế tản nhiệt đáng tin cậy cao đảm bảo hoạt động ổn định của nó.

* Hình ảnh kép đảm bảo các dịch vụ không bị gián đoạn trong quá trình tải xuống hoặc nâng cấp phần mềm, do đó nâng cao độ tin cậy của phần mềm.

* Thiết kế chống sét có độ tin cậy cao cung cấp khả năng chống sét và chống sét lan truyền 4 kV cho bộ chuyển đổi, 1,5 kV cho giao diện Điện thoại và 1,5 kV cho cổng Ethernet.
Giao diện quang V5.0 ZTE F660 GPON 4FE 2POTS WIFI SC UPC 1
Đặc trưng:
 
1.Plug-and-play: các dịch vụ có thể được triển khai bằng một cú nhấp chuột trên NMS và không yêu cầu cấu hình tại chỗ.
2. Chẩn đoán từ xa: Định vị lỗi từ xa được thực hiện bằng cách kiểm tra đường vòng của các cổng POTS, mô phỏng cuộc gọi và quay số PPPoE
emulati
3. Giám sát liên kết: Phát hiện liên kết E2E được thực hiện bằng cách sử dụng 802.1ag Ethernet OAM.
4. Chuyển tiếp tốc độ cao: Chuyển tiếp 900 Mbit / s trong kịch bản NAT.
5. Khả năng IPv6: hỗ trợ ngăn xếp kép IPv6 / IPv4 và DS-Lite.
Giao diện quang V5.0 ZTE F660 GPON 4FE 2POTS WIFI SC UPC 2
Hạng mục kỹ thuật
Mô tả
Người mẫu
F460 F660 V5.2
Out Port chứa
4FE + 2TEL + 1USB + WiFi
Tín hiệu WIFI
2.4G WiFi
Tăng không dây
2db
USB
USB2.0
LAN
Cổng Ethernet thích ứng 1 * 10/100 / 1000Mbps, full / half duplex, giao diện RJ45
ĐT
Giao thức H248 / Sip Voice
PPPOE
ủng hộ
Chương trình cơ sở
tiếng Anh
Kích thước / trọng lượng
182mm * 126mm * 41mm / 265g
Cổng sợi quang
1 giao diện GPON / EPON, cáp quang, Tốc độ dòng xuống 2,5Gb / giây, Tốc độ dòng lên 1,25Gb / giây
Bước sóng
Tx 1310nm, Rx 1490nm
Giao diện sợi quang
SC / FC-UPC / APC Chế độ kép / Chế độ Singal
Độ nhạy RX
> -28dBm (1490nm)
Nguồn DC
12V 1.5A, bộ chuyển đổi nguồn AC-DC bên ngoài
Cái nút
Đặt lại, nguồn, WPS, Không dây
Hoạt động
Nhiệt độ làm việc: -5- + 55 ℃ độ ẩm làm việc: 10-90% (không ngưng tụ)
Kho
Nhiệt độ bảo quản: -30 ℃ - + 60 ℃ độ ẩm bảo quản: 10-90% (không ngưng tụ)

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Huayixin Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: sales

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi