Thâm Quyến Huayixin Technology Co., Ltd.

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmĐồng hồ đo điện quang mini

Máy đo công suất quang FTTH Mini, Máy đo công suất PON JW3213 Đầu nối FC / PC

Máy đo công suất quang FTTH Mini, Máy đo công suất PON JW3213 Đầu nối FC / PC

FTTH Mini Optical Power Meter , JW3213 PON Power Meter FC/PC Connector
FTTH Mini Optical Power Meter , JW3213 PON Power Meter FC/PC Connector FTTH Mini Optical Power Meter , JW3213 PON Power Meter FC/PC Connector FTTH Mini Optical Power Meter , JW3213 PON Power Meter FC/PC Connector

Hình ảnh lớn :  Máy đo công suất quang FTTH Mini, Máy đo công suất PON JW3213 Đầu nối FC / PC Giá tốt nhất

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Joinwit
Chứng nhận: CE/ROSH/IOS9001
Số mô hình: JW3213

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Bao bì đóng gói
Thời gian giao hàng: 5-8 NGÀY LÀM VIỆC
Điều khoản thanh toán: L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 500 bộ
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Máy đo công suất cáp quang JW3213 PON Kiểu: Máy đo điện sợi quang, Máy kiểm tra & Dụng cụ
Sử dụng: FTTH Thời gian bảo hành: 1 năm
Số sợi: 1. Kết nối: FC / PC
Điểm nổi bật:

Máy đo công suất quang mini FTTH JW3213

,

Máy đo công suất PC PON JW3213 FC

,

Máy đo công suất PON JW3213 FC PC

Máy đo công suất quang JW3213 PON
Đặc trưng:
* Nó có thể thử nghiệm đo lường đồng bộ tín hiệu thoại, dữ liệu và tín hiệu video và hiển thị trên BPON / EPON / GPON.
* Cung cấp phép đo đồng thời cho cả ba bước sóng trên sợi quang (1490nm, 1550nm, 1310nm).
* Được sử dụng trong phép đo chế độ Burst ngược dòng 1310nm.
* Sử dụng phần mềm kết nối với PC, cài đặt ngưỡng, truyền dữ liệu và hiệu chỉnh bước sóng.
* Cổng giao tiếp USB cho phép truyền dữ liệu sang PC. 1000 mục đo lường có thể được lưu trong đồng hồ đo điện 3213 PON hoặc máy tính để xem xét dữ liệu.
* Với phương thức đo công suất quang, bao gồm 850,1300,1310,1490,1550,1625six (3213AP, 3213A không có bước sóng 850nm) ; Với phương thức định vị lỗi trực quan (3213and3213AV)
* Máy đo công suất quang và VFL với một cổng. (Chỉ 3213A)
* Màn hình hiển thị tiếng Trung / tiếng Anh tùy chọn.
* Cung cấp tổng cộng 10 bộ ngưỡng khác nhau, Ba đèn LED trạng thái biểu thị các điều kiện tín hiệu quang học khác nhau lần lượt là Đạt, Cảnh báo và Không đạt.
* 10 phút Chức năng tự động tắt có thể được kích hoạt hoặc tắt
* Thiết kế phím tốt, độ nhạy cao, giúp giảm đáng kể khối lượng và trọng lượng của máy thử.
* Các mô hình khác nhau tương ứng với chức năng khác nhau, theo cách sử dụng riêng để lựa chọn.
Phương pháp liên kết thử nghiệm
Máy đo công suất quang FTTH Mini, Máy đo công suất PON JW3213 Đầu nối FC / PC 0

Chức năng phát hiện dòng bình thường 1

Máy đo công suất quang FTTH Mini, Máy đo công suất PON JW3213 Đầu nối FC / PC 1

Chức năng phát hiện ngắt kết nối đường dây 2

Máy đo công suất quang FTTH Mini, Máy đo công suất PON JW3213 Đầu nối FC / PC 2

Chức năng phát hiện bất thường tín hiệu đầu cuối 3

Máy đo công suất quang FTTH Mini, Máy đo công suất PON JW3213 Đầu nối FC / PC 3

Thiết bị đầu cuối không được cấp nguồn khi phát hiện chức năng 4

Máy đo công suất quang FTTH Mini, Máy đo công suất PON JW3213 Đầu nối FC / PC 4
Đầu nối sợi quang đầu cuối rơi khỏi chức năng phát hiện 5
Máy đo công suất quang FTTH Mini, Máy đo công suất PON JW3213 Đầu nối FC / PC 5
 
Sự chỉ rõ
Mô-đun PON: JW3213 JW3213A JW3213AV JW3213AP
1310 đo ngược dòng
Vùng vượt qua (nm) 1260nm ~ 1360nm
Dải đo (dBm) -40dBm ~ + 10dBm
Công suất đầu ra (tối đa) 15dBm
Cô lập @ 1490/1550 (dB) > 40dB
Lỗi đo chế độ Burst <± 0,5dB
1490 đo lường hạ lưu
Vùng vượt qua (nm) 1470nm ~ 1505nm
Dải đo (dBm) -40dBm ~ + 10dBm
Công suất đầu ra (tối đa) 15dBm
Cách ly @ 1310/1550 (dB) > 40dB
1550 đo lường hạ lưu
Vùng vượt qua (nm) 1535nm ~ 1570nm
Dải đo (dBm) -40dBm ~ + 10dBm
Công suất đầu ra (tối đa) 25dBm
Cô lập @ (1310 / 1490nm) > 40dB
Đo lường độ chính xác
Độ không đảm bảo tự nhiên (dB) ± 0,5dB
Độ tuyến tính (dB) ± 0,1dB
Suy hao khi đi qua chèn (dB) <1.5dB
Thông tin chung
Loại máy dò InGaAs
Đầu nối quang học Bộ chuyển đổi đa năng có thể hoán đổi FC / SC / ST / 2.5
Loại sợi SM 9 / 125um
Đơn vị đo lường dB / dBm / xW
Độ phân giải (dB) 0,01dB
Điện áp hoạt động (V) DC 3.3V ~ 5.5V
Nguồn cấp Pin 3pc1.5V
Thời gian hoạt động liên tục (h) PON: 90 giờ PON: 90 giờ
OPM: 100 giờ
VFL: 50 giờ
PON: 90 giờ
VFL: 50 giờ
PON: 90 giờ
OPM: 100 giờ
Nhiệt độ hoạt động (℃) -10 ℃ ~ 60 ℃  
Nhiệt độ bảo quản (℃) -25 ℃ ~ 70 ℃
Trọng lượng (kg) 423g 425g 424g 424g

Mô-đun đồng hồ đo công suất quang thông thường:
Máy đo công suất quang học bình thường JW3213② JW3213A JW3213AP
Đo lường độ chính xác
Độ không đảm bảo tự nhiên (dB) Không có ± 0,5dB
Độ tuyến tính (dB) Không có ± 0,1dB
Dải đo (dBm) Không có -70dBm ~ + 6dBm
Thông tin chung
Đơn vị đo lường Không có dB / dBm
Độ phân giải (dB) Không có 0,01dB
Bước sóng hiệu chuẩn (nm) Không có 1310/1490/1550/1625 1310/1490/1550/1625
Loại máy dò Không có InGaAs
Đầu nối quang học Không có Bộ chuyển đổi đa năng có thể hoán đổi FC / SC / ST / 2.5
 

Mô-đun VFL:

VFL JW3213③ JW3213A JW3213AV
Công suất ra Không có > 0,5mW
Bước sóng Không có 650nm
Đầu nối quang học Không có Bộ chuyển đổi đa năng có thể hoán đổi FC / SC / ST / 2.5
Loại sợi Không có SM / MM

 

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Huayixin Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: sales

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi