Thâm Quyến Huayixin Technology Co., Ltd.

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmChuyển đổi sợi quang

Bộ thu phát cáp quang chế độ đơn 6 cổng cáp quang 2 cổngRJ45

Bộ thu phát cáp quang chế độ đơn 6 cổng cáp quang 2 cổngRJ45

Single Mode Optical Fiber Transceiver 6 Fiber Port 2RJ45 Port
Single Mode Optical Fiber Transceiver 6 Fiber Port 2RJ45 Port Single Mode Optical Fiber Transceiver 6 Fiber Port 2RJ45 Port Single Mode Optical Fiber Transceiver 6 Fiber Port 2RJ45 Port Single Mode Optical Fiber Transceiver 6 Fiber Port 2RJ45 Port Single Mode Optical Fiber Transceiver 6 Fiber Port 2RJ45 Port Single Mode Optical Fiber Transceiver 6 Fiber Port 2RJ45 Port

Hình ảnh lớn :  Bộ thu phát cáp quang chế độ đơn 6 cổng cáp quang 2 cổngRJ45 Giá tốt nhất

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Global Telecom
Chứng nhận: CE/ROSH/IOS9001
Số mô hình: HYX-0001

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: Bao bì đóng gói
Thời gian giao hàng: 5-10 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 500 bộ
Chi tiết sản phẩm
Sợi quang học: Sợi đơn Tỷ lệ chất xơ: 100Mps
Cổng sợi: 6 cổng SC Khoảng cách: 20km
Quyền lực: Cung cấp điện bên ngoài Số sợi: 1.
Cân nặng: 1,5kg Kích thước sản phẩm: 20 * 15 * 5 cm
Bước sóng: 1310/1550nm Gói: Thùng carton
Điểm nổi bật:

Bộ thu phát sợi quang đơn 2RJ45

,

Bộ thu phát sợi quang đơn 6Fiber

,

Bộ thu phát sợi quang chế độ đơn 2RJ45 Cổng

6 cổng cáp quang 2 cổng RJ45 Chế độ đơn Bộ thu phát Simplex / T

Đặc trưng:

Switch cáp quang SST-6F2EH-1X9 có cổng Ethernet 2 * 10 / 100Mbps và cổng cáp quang 6 * 155Mbps. Nó được trang bị chip nhập khẩu để
đảm bảo tiêu thụ điện năng thấp và ổn định cao.Nó mở rộng khoảng cách truyền của mạng từ 100m đến 120km qua đồng
dây cáp;Ngoài ra còn có nhiều ưu điểm khác như bảo vệ cách ly, bảo mật dữ liệu tốt, làm việc ổn định và dễ dàng
Sự bảo trì.
Bộ thu phát cáp quang chế độ đơn 6 cổng cáp quang 2 cổngRJ45 0

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Huayixin Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: sales

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi