Thâm Quyến Huayixin Technology Co., Ltd.

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmCáp quang thả FTTH

Cáp thả FRP G657 2 lõi Ftth Tự hỗ trợ cho hệ thống đầu cuối

Cáp thả FRP G657 2 lõi Ftth Tự hỗ trợ cho hệ thống đầu cuối

FRP G657 2 Core Ftth Drop Cable Self Supporting For Terminal System
FRP G657 2 Core Ftth Drop Cable Self Supporting For Terminal System FRP G657 2 Core Ftth Drop Cable Self Supporting For Terminal System

Hình ảnh lớn :  Cáp thả FRP G657 2 lõi Ftth Tự hỗ trợ cho hệ thống đầu cuối Giá tốt nhất

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: Huayixin or OEM
Chứng nhận: CE/Rosh/ISO9001
Số mô hình: Cáp thả FTTH

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10km
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: 1KM hoặc 2KM mỗi cuộn
Thời gian giao hàng: thường là 15 ngày làm việc sau khi thanh toán hoặc phụ thuộc vào số lượng
Điều khoản thanh toán: L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 50000km mỗi tháng
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: cáp thả phẳng ftth Chất liệu áo khoác: Áo khoác LZSH
Chất xơ: G652D, G655, G657A và tùy chỉnh Loại sợi: chế độ đơn
Sử dụng: ngoài trời và trong nhà Nhiệt độ làm việc: -20 ~ + 60oC
Nhiệt độ bảo quản: -40 ~ + 60 ℃ OEM: Có sẵn
Mẫu vật: Có sẵn Sự bảo đảm: 10 năm
Điểm nổi bật:

Cáp thả FRP G657 2 lõi Ftth

,

Cáp thả Ftth G657 2 lõi tự hỗ trợ

,

cáp G657 2 lõi ftth

Dây sứ giả ngoài trời tự hỗ trợ FRP G657 FTTH Drop Fibra Optica Cáp quang 2 4 1 lõi

Đặc tính sản phẩm

• NSsợi bền lex để cung cấp băng thông lớn hơn và nâng cao các đặc tính truyền dẫn mạng

• Hai bộ phận cường độ kim loại song song để bảo vệ sợi và cung cấp độ căng và áp suất phù hợp

• một thành viên cường độ kim loại duy nhất làm cho cáp quang có hiệu suất kéo tốt

• Cáp quang có cấu trúc đơn giản, trọng lượng nhẹ và khả năng thực hành mạnh mẽ

• thiết kế rãnh độc đáo, Dễ dàng bóc ra và nối, đơn giản hóa việc lắp đặt và bảo trì

• Vỏ bọc chống cháy không chứa halogen ít khói, thân thiện với môi trường

 

Ứng dụng

• Hệ thống dây điện trong nhà và ngoài trời

• FTTH, hệ thống thiết bị đầu cuối

• Trục trong nhà và ngoài trời, hệ thống dây điện tòa nhà

Tham số cấu trúc

Mẫu số Đếm

Kích thước cáp

(mm)

Cân nặng

(kg / km)

Căng thẳng
(N)

Người mình thích

(N / 100mm)

Bán kính uốn Tĩnh / động
(mm)
GJYXCH-1Xn 1 (2,0 ± 0,1) × (5,0 ± 0,1) 20 300/600 1000/2200 15/30
GJYXCH-2Xn 2 (2,0 ± 0,1) × (5,0 ± 0,1) 20 300/600 1000/2200 15/30

 

Sợi quang Màn biểu diễn

Kiểu Suy giảm sợi quang(+20) OFL Chiều rộng băng tần Độ dài liên kết Ethernet 10G

Bán kính uốn tối thiểu

 

Tình trạng 1310 / 1550nm 850 / 1300nm 850 / 1300nm 850nm 850nm /
Giá trị tiêu biểu TỐI ĐA Giá trị tiêu biểu TỐI ĐA
Đơn vị dB / km dB / km dB / km dB / km MHZ.km MHZ.km NS mm
G657A1 0,36 / 0,22 0,5 / 0,4 --- --- --- --- --- 10
G657A2 0,36 / 0,22 0,5 / 0,4 --- --- --- --- --- 7,5
OM3 --- --- 3.0 / 1.0 3,5 / 1,5 ≥1500/500 ≥2000 ≤300 30
OM4 --- --- 3.0 / 1.0 3,5 / 1,5 ≥3500/500 ≥4700 ≤550 30

 

Cáp thả FRP G657 2 lõi Ftth Tự hỗ trợ cho hệ thống đầu cuối 0Cáp thả FRP G657 2 lõi Ftth Tự hỗ trợ cho hệ thống đầu cuối 1

Cáp thả FRP G657 2 lõi Ftth Tự hỗ trợ cho hệ thống đầu cuối 2

Cáp thả FRP G657 2 lõi Ftth Tự hỗ trợ cho hệ thống đầu cuối 3

 

 

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Huayixin Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: sales

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi